วันที่ 29 มกราคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด แขกผู้มีเกียรติ ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย คณะผู้บริหาร ครูและบุคลากรทางการศึกษา และประชาชนทั่วไป ร่วมให้การต้อนรับ นายวัฒนา วรรณโสภา (อดีต) รองเลขาคณะกรรมการส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครู และบุคลากรทางการศึกษา ได้ให้เกียรติมาเป็นประธานพิธีเปิดโครงการศิลปะในสวนพัฒนาศักยภาพสุนทรียะของครูมุ่งสู่ผู้เรียน” ครั้งที่ 1 ประจำปีการศึกษา 2566 ซึ่งในวันนี้เป็นการประกวดการแข่งขันศิลปะ – วงดนตรีลูกทุ่ง ระดับ ม.1-6 โดย ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานพิธีปิดการแข่งชันและมอบโล่รางวัล ณ เวทีลานสาเกตนคร สวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ร้อยเอ็ด อำเภอเมืองร้อยเอ็ด จังหวัดร้อยเอ็ด
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]