วันที่ 14 ธันวาคม 2566 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานเปิดการประชุมผู้ปกครองนักเรียน ห้องเรียนสาธิตสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด (SME) และห้องเรียนพิเศษ (GP) โรงเรียนขัติยะวงษา เพื่อชี้แจงการดำเนินกิจกรรรมการเรียนการสอน การพัฒนาศักยภาพยกระดับผลสัมฤทธิ์การเรียน และเตรียมความพร้อมของนักเรียนในการสอบเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษาในสาขาที่สนใจ โดยมี ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ศึกษานิเทศก์ คณะผู้บริหารสถานศึกษา ครูห้องเรียนพิเศษ ผู้ปกครองและนักเรียนเข้าร่วมประชุม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนขัติยะวงษา อำเภอเมืองร้อยเอ็ด จังหวัดร้อยเอ็ด
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]