28 กุมภาพันธ์ 2566 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานพิธีปิดการแข่งขันกีฬาฟุตบอลนักเรียนชายรุ่นอายุ 18 ปี ชิงชนะเลิศสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด “มัธยมศึกษา สพม.รอ. ลีกคัพ 2022 ครั้งที่ 3 ประจำปี 2565 ฤดูกาล 2565-2566 และการแข่งขันกีฬาวอลเลย์บอลนักเรียนหญิงรุ่นอายุ 18 ปี ชิงชนะเลิศ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด “มัธยมศึกษา สพม.รอ.วี คัพ 2022 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2565 โดยมีนายวงศกร ประกอบนันท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นผู้กล่าวรายงานต่อประธานในพิธี ผู้เข้าร่วมพิธีปิดการแข่งขันประกอบไปด้วยรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด คณะผู้อำนวยการสถานศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันและแขกผู้มีเกียรติ ณ ศูนย์กีฬาในร่ม โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย อำเภอเมืองร้อยเอ็ด จังหวัดร้อยเอ็ด
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]