ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด มอบหมายให้ ดร.ธนา โด่ง พิมาย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการตัดสิน และคณะกรรมการจัดกิจกรรมการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 จังหวัดร้อยเอ็ด (ระดับมัธยมศึกษา) ในรูปแบบออนไลน์ผ่านแอพพลิเคชั่น Webex Meeting ร่วมกับคณะศึกษานิเทศก์ เพื่อชี้แจงรายละเอียดที่เกี่ยวข้องให้กับคณะกรรมการตัดสิน รวมถึงตัวแทนโรงเรียนที่เป็นสนามแข่งขัน ได้รับทราบข้อมูลและเตรียมความพร้อมในการดำเนินการ โดยได้กำหนดการประชุมคณะกรรมการระหว่างวันที่ 11-13 มกราคม 2566 รวมเวลา 3 วัน ณ ห้องประชุมปาริชาต สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]