วันที่ 28 กันยายน 2555 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ประธานคณะกรรมการกำกับติดตามและประเมินการปฏิบัติงานของผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด สายที่ 6 สหวิทยาเขตพัฒนวิทย์ พร้อมด้วย นายเทิดทูน สุจารี ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีศึกษา นายประวีณ เชิงสะอาด ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองสรวงวิทยา และนางสาวทิพวรรณ วรรณโชติ นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ ร่วมกำกับติดตามและประเมินการปฏิบัติงานของผู้บริหารสถานศึกษา เพื่อประกอบการเลื่อนเงินเดือนครั้งที่ 2/2565 สายที่ 6 สหวิทยาเขตพัฒน์วิทย์ ซึ่งมีโรงเรียนทั้งสิ้น 9 โรงเรียน ประกอบด้วย 1 โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา 2 โรงเรียนโพนทองวิทยายน 3 โรงเรียนคํานาดีพิทยาคม 4 โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม 5 โรงเรียนโพธิ์ชัยชนูปถัมภ์ 6 โรงเรียนเชียงใหม่ประชานุสรณ์ 7 โรงเรียนหนองพอกวิทยาลัย 8 โรงเรียนผาน้ำทิพย์วิทยา และ 9 โรงเรียนโพธิ์แก้วประชาสรรค์ สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ณ โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา อำเภอโพนทอง จังหวัดร้อยเอ็ด
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]