วันที่ 19 สิงหาคม 2565 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานในการประชุมผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ประจำเดือน สิงหาคม 2565 ครั้งที่ 4/2565 กับรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรที่เกี่ยวข้องเพื่อแจ้งนโยบายข้อราชการที่สำคัญ ให้โรงเรียนในสังกัดได้รับทราบ ซึ่งก่อนเข้าวาระการประชุมมีพิธีการดังนี้
1 พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงในการปฏิบัติงานในหน้าที่ศึกษานิเทศก์ การประเมินผลการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ในระยะเวลา 1 ปีจำนวน 2 ราย
2 มอบของที่ระลึกสำหรับผู้ที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนกรกฎาคมถึงสิงหาคม 2565 จำนวน 15 ราย
3 มอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีผู้อำนวยการสถานศึกษาวิทยฐานะผู้อำนวยการเชี่ยวชาญ นายศิริ ธนะมูล ผู้อำนวยการโรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย และ
4 มอบเกียรติบัตรและรางวัลต่างๆให้แก่ผู้บริหารสถานศึกษา ครู และนักเรียน ณ ห้องประชุมอินทนิลสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด อำเภอเมืองร้อยเอ็ด จังหวัดร้อยเอ็ด ดาวน์โหลดภาพทั้งหมดคลิกที่นี่
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]