วันที่ 4 สิงหาคม 2560 5 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานพิธีการเปิดการประชุมคณะกรรมการดำเนินการจัดประกวดแข่งขัน และกรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันกิจกรรมทางวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เนื่องในสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติประจำปี 2565 ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ในงานมีผู้บริหารสถานศึกษาจำนวน 60 โรงเรียน คณะศึกษานิเทศก์ และคุณครูผู้ทำหน้าที่เป็นคณะกรรมการตัดสินกิจกรรมแข่งขันทางวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เข้าร่วมประชุมจำนวนกว่า 300 คน ณ หอประชุมราชบุรุษจันทร์ อุตตมะพรหม โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย
ดาวน์โหลดภาพกิจกรรมคลิกที่นี่
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]