วันที่ 12 เมษายน 2565 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด มอบหมายให้ ดร.ธนา โด่งพิมาย นายยอดรัก บุรวัฒน์ นายวงศกร ประกอบนันท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด นำบุคลากรทางการศึกษาและลูกจ้างสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ร่วมสรงน้ำพระพุทธรูป เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ปีใหม่ไทยประจำปี 2565 เพื่อสืบสานประเพณี เสริมสร้างความเป็นสิริมงคลแก่ชีวิตและครอบครัว ให้มีความรักความสามัคคีในองค์กร สืบสานวัฒนธรรมขนบธรรมเนียมประเพณีอันดีงามสืบไป ณ ลานพุทธรูป หน้าสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ชมภาพทั้งหมดคลิกที่นี่
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]