วันที่ 2 มีนาคม 2556 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินการแข่งขันกีฬาฟุตบอลนักเรียน รุ่นอายุ 18 ปี “มัธยมศึกษา สพม.รอ.ลีกคัพ 2021 ครั้งที่ 2 ประจำปี 2564” ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายวงศกร ประกอบนันท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด ผู้อำนวยการโรงเรียนที่ทำหน้าที่ประธานสหวิทยาเขต เลขานุการสหวิทยาเขต คณะกรรมการจัดการแข่งขันและบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา โดยได้มีการวางแผนการดำเนินการแข่งขันกีฬาฟุตบอลนักเรียนฯ รอบซุปเปอร์ลีก ระหว่างวันที่ 10 – 18 มีนาคม 2556 ณ ห้องประชุมอินทนิล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]