วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 09.30 น. ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการประเมินโครงการอิ่มท้อง สมองใสใส่ใจ วิถีพอเพียง ประจำปีงบประมาณพุทธศักราช 2565 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ดร. ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด นายยอดรัก บุรวัฒน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด นางสาวธาริณี มลารวม ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา บุคลากรจากกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และคณะกรรมการประเมินโดยได้มีการถ่ายทอดสดการประชุมผ่านระบบ Video Conference ด้วยโปรแกรม Cisco webex Meeting เพื่อให้โรงเรียนในสังกัดได้รับทราบถึงแนวทางการประเมินผลการดำเนินงานของโครงการในครั้งนี้ด้วย โดยได้รจัดถ่ายทอดสด ณ ห้องประชุมอินทนิล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด
ข่าวอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
Authentic learning
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 ดร.อดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก ผู้อำนวย […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
24 กรกฎาคม 2024สัปดาห์วันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567
วันที่ 12 กรกกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]
อัครวิทย์ อังเรขพาณิชย์
12 กรกฎาคม 2024อัจฉริยภาพด้านคณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 ดร.ธนา โด่งพิมาย รองผู้อำนวยการ […]